Lớp 11B2

Bạn chưa đăng ký thành viên, để dễ dàng khi sử dụng 4R, mời bạn đăng ký. Nếu là thành viên, xin hãy đăng nhập!!!
Ban Quản Trị
<Lớp 11B2>

Join the forum, it's quick and easy

Lớp 11B2

Bạn chưa đăng ký thành viên, để dễ dàng khi sử dụng 4R, mời bạn đăng ký. Nếu là thành viên, xin hãy đăng nhập!!!
Ban Quản Trị
<Lớp 11B2>

Lớp 11B2

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Lớp 11B2

Tin nhắn vui gửi cho bạn bè!

boycodon9x
    boycodon9x
    Admin

Tin nhắn vui gửi cho bạn bè! Empty Tin nhắn vui gửi cho bạn bè!

Bài gửi  boycodon9x Tue May 17, 2011 7:25 am

¤Cuộc đời như những trái banh. Sức khỏe là trái banh bằngsắt. Gia đình là trái banh bằng thuỷ tinh. Sự nghiệp là trái banhbằng cao su. Khi trái banh bằng sắt rớt xuống, nó nằm im và không bao giờ lên lại. Sức khỏe cũng vậy, khi đã mất đi thì chẳng bao giờ có lại được. Trái banh bằng thuỷ tinh khi rớt xuống thì vỡ tan tành, Gia đình cũng vậy, khi đã tan vỡ thì làm sao mà hàn gắn lại được. Còn sựnghiệp chỉ là trái banh bằng cao su, nó rớt xuống rồi sẻ nảy lên lại, thậm chí còn cao hơn trước nữa.... đừng nản khi bị vấp nhé. Good luck !
    ¤Sống trên đời này phải biết qúy 4 chữ: chữ “Phải” để luôn sống và làm theo lẽ phải; chữ “Thật” để luôn sống thật, không gian dối; chữ “Nhẫn” để biết phải luôn tha thứ; chữ “Tâm” để biếtyêu thương những người xung quanh. Nói tóm lại làm người sống trên đời này phải “Phải Thật Nhẫn Tâm” thì mới đáng sống!!!
    ¤Đôi khi con người ta cần dừng lại.. Dừng lại để rồi bước nhanh hơn.. .... - Đôi khi con người ta cần buông tay.. Cần cho đi để rồi có nhiều hơn.. ... - Đôi khi con người ta cần khóc.. Khóc thật lớn để rồi cười thật to.. ... - Đôi khi con người ta cần một mình.. Một mình là để biết có nhau quan trọng như thế nào.. ... Đừng để nhìn thấy 1 nụ cười rồi mới cười lại. Đừng để đến khi được yêu thương mới yêu thương lại. Đừng đợi đến khi cô đơn rồi mới nhận thấy giá trị của tin nhắn --> thân tặngtất cả
    ¤♥.•*:•.♥nếu 1 nụ hôn là 1 giọt nc' , tôi sẽ trao bạn biển cả. ♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥nếu 1 cái ôm là1 chiếc lá, tôi sẽ trao bạn cả 1 rừng cây.♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥nếu cuộc sống là 1 hành tinh, tôi sẽ trao bạn cả 1 thiên hà.♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥nếu tình bạn la` cuộc sống, tôi sẽ trao bạn chính tôi.♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥Best FriendsWeek♥.•*:•.♥ Send this to all your good friends. ♥.•*:•.♥Evenme, if i am one of them.♥.•*:•.♥.
    ¤Gà mà không gáy là con gà gay . Gà mà hay gáy là con gà điên. Đi lang thang trong sân , bắt con gà , bỏ vô nồi. Mua 2 lon Tiger , nhắm chân gà , nhắm chân gà . Gà mà không gáy là con gà chiên . Gà mà không gáy là con gà toi. Đi lang thang trongsân , bắt con gà , ướp tiêu hành .Ăn xong lăn quay ra , chết tui rùi , cúm gia cầm !
    ¤Các câu nói phét kinh điển :
    1. Internet: Chúng tôi hoàn toàn miễn phí .
    2. Viễn thông: Chúng tôi bị lỗ vốn .
    3. Cảnh sát: Chúng tôi vì nhân dân phục vụ .
    4. Công ty tham gia thị trường chứng khoán: Chúng tôi không làm giả các báo cáo .
    5. Sếp: Tôi không bao giờ quên những cống hiến của anh .
    6. Nhân viên: Mai tôi nghỉ việc, không làm nữa .
    7. Tài xế xe khách: Nhà xe lun xuất phát đúng giờ !
    8. Dân buôn: Bán lỗ vốn, đại hạ giá đêyyy ...
    9. Ngôi sao điện ảnh: Chúng tôi chỉ làm bạn bè thui ...
    10. Chính khách: Tôi không nhậnmột đồng nào cả ...
    11. Con gái: Đây là lần đầu tiên đó ...
    12. Con trai: Ngoan nào em , không đau tí nào đâu ...
    ¤Mây cần gió để cuộc sống không vô vị. Cỏ cần mưa để tô điểm màu xanh. Cũng như tôi cần yêu thương. Yêu thương phải chăng là khó? Nó chỉ đơn thuần là sự quan tâm,lo lắng,sẻ chia giữa người và người thôi mà. Tại sao chúng ta không san sẻ một chút yêu thương cho nhau?
    ¤M.A.N.C.H.E.S.T.E.R.U.N.I.T.E.D ý nghĩa của từng chữ cái: M:melody(giai dieu). A:attack( lốiđá tấn công rưc lủa đẹp mắt củaMu). N:nacarat (màu áo đỏ truyền thống của Mu) . C:cantona( legend of Mu) . H:history(lịch sử rưc rỡ của Mu) E:egregious (phi thường). S:seven(7,con số huyền thoại) T:theater of dream (old tranford đo'). E:ecstasy(ngây ngât ,cảm xúc khi xem Mu). Rred devil).U:union(đoàn kết) N:newton health(tên khai sinh của Mu). I:immortal(bất diệt) T:tradition( truyền thống ,niềm tự hào của fan Mu) E:eeriness (sự sợ sệt,cảm giác của đối thủ khi gặp Mu) David beckham (legend)
    ¤Quá nhiều và một chút! Quá nhiều ghen tuông làm cho tình yêu chết trong nghi ngờ Quá nhiều giận dỗi làm cho tình yêu chết trong mệt mỏi Quá nhiều nước mắt làm cho tình yêu chết trong đau khổ Quá nhiều lãng mạn làm cho tình yêu chết trongảo ảnh Quá nhiều thực tế làm cho tình yêu chết trong toan tính Quá nhiều đam mê làm cho tình yêu chết trong mộng mị. Chỉ một chút, chỉ một chút thôi…Một chút giận dỗi để thấy mình được vỗ về, Một chút ích kỷ để biết mình thuộc về ai đó, Một chút nước mắt để thấy mình không vô cảm, Một chút hờn ghen để biết mình đang yêu thật nhiều...
    ¤Phật từng nói: Làm người không được sát sinh, nếu kiếp này con giết trâu, kiếp sau con phải hoá thành trâu đền tội, kiếp này giết heo thì kiếp sau là heo; giết ruồi, giết gián cũng thế ! ====> Nghĩa là nếu muốn kiếp sau làm người nữa, kiếp này con phải giết người ! A Di Đà Phật, nhớ chưa ? Nam Mô Tiện Tay Tiện Chân , xử ngay thôi ^^
    ¤Mua được ngôi nhà nhưng kô mua đc gia đình,Mua đc đồnghồ nhưng ko mua đc thời gian,Mua đc thuốc men nhưng ko mua đc sức khỏe,Mua đc sáchnhưng ko mua đc trí thức,Mua đc chức tước nhưng ko mua đc sự kính trọng.Bạn thấy đấy, tiền bạc ko là gì cả nhưng nó đem lại khó khăn và đau khổ... Vìvậy, tôi khuyên bạn hãy gởi hết tiền của bạn cho tôi.... tôi sẽ chịuđựng sự đau khổ cho.
    boycodon9x
    boycodon9x
    Admin

Bài gửi  boycodon9x Tue May 17, 2011 7:34 am

¤Đừng ghét những người nói nhiều, họ nói nhiều vì họ muốn gây sự chú ý với bạn. Đừng ghét những người ít nói, họ ít nói cũng vì họ sống quá nội tâm.Đừng ghét những người hay khóc, họ hay khóc là vì họ quá nhạy cảm với cuộc sống. Cũng đừng ghét những người hay cười, họ hay cười cũng chỉ vì họlà người luôn cởi mở, dễ làm quen. Đừng ghét tui bởi vì tui luôn bên cạnh bạn khi bạn cần...
    ¤Thứ ngọt ngào thì dễ mua, nhưng một người ngọt ngào thìkhó tìm. Cuộc sống ngừng khi mình ngừng hy vọng, hy vọng ngừng khi mình ngừng tin tưởng. Tình yêu ngừng khi mìnhngừng quan tâm. Tình bạn ngừng khi mình ngừng chia sẻ. Cho nên bạn hãy chia sẻ điều này với những người bạn coi là bạn. Để yêu thương không cần điều kiện. Để khi cho đi không cần lí do và để khi quan tâm ko cần biết ơn...
    ¤Đừng ngại ngần mà gửi nó đi. Nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi…thì sẽ có ai đó… ….mỉm cười với bạn. Và đó mới là điều quan trọng....Và bây giờ, bạn cười…trông bạn sẽ dễ thương hơn đấy!!! Khi bạn nhận được tin nhắn này….thì hãy cười đi nhé!(như thế này ) Vì ít nhất đâu đó quanh đây…có một người luôn mong bạn hạnh phúc .Good luck!
    ¤Giáo viên cứ lặng lẽ đi.Sinh viên cứ lặng lẽ quay.Quay phao ko phải do thèm quay,quay phao vì dek học bài."Em quay ko?""Em ko quay""Cô tin ko?""Thật tôi ko tin"Lời nói đó vẫn in sâu vào tâm trí của e.1 vòng quanh lớp,em ngồi đây.Cô ngồi đây.Bên cạnh nhau ngỡ như thật xa.hông dám nhìn, không nói gì.nước mắt rơi từ khóe mắt sâu vào tim
    ¤VỢ = WIFE trong đó bao gồm: W = Washing (giặt giũ) I = Ironing (Là, ủi) F = Food (Nấu ăn)E = Entertainment (Giải trí) CHỒNG = HUSBAND trong đó bao gồm : H = Housing (Xây nhà) U = Understanding (Biết điều) S = Sharing (Chia sẻ) B = Buying (Mua sắm) A = And (và) N = Never (Không bao giờ) D = Demanding (Đòi hỏi)
    ¤Sống là hình vuông bởi vì nó có 4 cạnh:yêu,ghét và vui buồn,chúng lần lượt song song nhau và không bao giờ thiếu nhau được..Tình bạn là hình tamgiác bởi vì nó có 3 cạnh:yêu thương,chung thuỷ và cảm thông,chúng lần lượt nối với nhau và không bao giờ tách rời...Tình yêu là hình tròn bởi vì tình yêu không bao giờ có bắt đầu và kết thúc, bạn cứ đi và đến một ngày,bạn sẽ phải quay trở lại nơi mà bạn bắt đầu....=>hãy để cuộc sống của bạn không bao giờ thiếu một góc cạnh nào...
    ¤Hello! Ban co biet rang mot tu"hello" don gian co the tro nen ngot ngao hay ko ?.......gan day, toi nhan duoc mot email gui cho toi tu nguoi ban cua toi......no viet the nay ; tu "HELLO" nghia la: H=How are u ?(ban co khoe ko?), E=Everything all right ? (moi thu deu on chu ?), L=Like tohear from u (tam dich la "thich nghe giong noi cua ban", L=Loveto see u soon (thich duoc mau chong thay ban), O=Obviously , Imiss u (va di nhien la toi nho ban....).............vi vay nen Hello........ tu luc do no da lam toi mim cuoi moi khi noi "hello" .........cho nen hay gui thong diep nay cho nhng nguoi ban quan tam va noi"HELLO" voi ho!....^_^ .Va hay guilai cho nguoi ban thich nhat dau tien
    ¤Đất ấm áp cho cây hạt nảy mầm
    Nhưng phải tự vươn lên tìm ánh sáng
    Nếu tất cả cuộc đời đều trơnláng
    Chắc gì ta đã nhận được ra ta!!!!
    boycodon9x
    boycodon9x
    Admin

Bài gửi  boycodon9x Tue May 17, 2011 7:47 am

¤Tại các tỉnh miền Đông Nam Bộ, đêm không nắng, ngày vắng sao, nhiệt độ thấp nhất trong phòng máy lạnh là 16 độ, nhiệt độ sôi của nước là 100 độ. Tại các khu vực phía Tây Bắc có mưa rào rải rác và giông nhiều nơi nhưng hiện chưa biết nơi nào. Sau đây là tin thời tiết ven biển Ninh Thuận và Bình Thuận đêm không mưa, có lúc mưa lớn,ngày nắng nhẹ lâu lâu thì nắng gắt, biển động nhẹ, trên giường động mạnh, nhưng có lúc không động, hên xui. Vùng biển Kiên Giang và Vịnh Thái Lan có bão lớn, gió giật cấp 2 cấp 3, có khi lên đến cấp đại học. Xin cám ơn các bạn đã theo dõi bản tin thời tiết.
    ¤Yêu là khi nhìn thấy "người ấy" khóc mà mình thì ko thể nào... nhịn cười dc. . ): Khi ban nhận được tin nhắn này….thì hãy cười đi nhé! Vì ít nhất đâu đó quanh đây…có một người luôn mong bạn hạnh phúc….vui vẻ…..và luôn yêu đời. Khi đọc xong thì đừng ngại ngần mà gửi nó đi. Nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi…thì sẽ có ai đó… ….mỉm cườivới bạn. Và đó mới là điều quan trọng....Và bây giờ, bạn cười…trông bạn sẽ dễ thương hơn đây !...
    ¤Đàn ông= Ăn + ngủ + kiếm tiền. Heo = ăn + ngủ. Vì vậy: Đànông = Heo + kiếm tiền. Suy ra: Đàn ông - kiếm tiền = Heo . Nói cách khác " Đàn ông mà không kiếm tiền là Heo" . Đàn Bà = Ăn +ngủ + tiêu tiền. Heo = ăn + ngủ. Vì vậy Đàn bà = Heo + tiêu tiền. Suy ra: Đàn Bà - tiêu tiền = Heo . Nói cách khác "Đàn bà mà khôngtiêu tiền la Heo". Tóm lại, Đàn ông kiếm tiền cho Đàn bà tiêu tiền để Đàn Bà ko trở thành Heo! Đàn bà tiêu tiền để cho đàn ông phải kiếm tiền để đàn ông ko trở thành Heo. Nếu không, Đàn ông + Đàn bà = 2 Heo.
    ¤LỊCH SỬ: Tình iu là 1 cuộc cáchmạng giải phóng chủ nghĩa độc thân. ĐỊA LÝ: Tình iu là 1 trận động đất trong tâm hồn và trái tim làm ra "núi lửa". HÓA HỌC: Tình iu là 1 phản ứng hóa học sinh ra axít. VẬT LÝ: Tình iu là 1 lực hút mạnh hơn lực hút của trái đất. TOÁN HỌC: Tình iu là 1 phép trừ của túi tiền, phép chia của trái tim, phép nhân của nhânloại và là phép cộng của mọi rắc rối. VĂN HỌC: Tình iu là quyển sách dày mà đọc từ trang đầu đến trang cuối ta vẫn ko hiểu gì cả..... ->>>>> ....
    ¤Ba điều trong đời một khi đã đi qua không thể lấy lại được : +Thời gian + Lời nói + Cơ hội . Ba điều trong đời không được đánh mất : + Sự thanh thản + Hyvọng + Lòng trung thực . Ba thứcó giá trị nhất trong đời : + Tìnhyêu + Lòng tự tin + Bạn bè . Ba thứ trong đời không bao giờ bền vững được : + Giấc mơ + Tài sản + Thành công . Ba điều làm nên giá trị một con người :+ Siêng năng + Chân thành + Thành đạt . Ba điều trong đời làm hỏng một con người : + Rượu + Lòng tự cao + Sự giận dữ
    ¤Bạn........có thix tớ hem................tớ thix bạn nhắm.........tớ iu bạn nhắm........vì bạn là bạn của tớ mà..........tình bạn chúng mình lun lun sống mãi nhé..........mình ước chúng mình là bạn nhau suốt.......you're my friends.........always in my heart............when you feel happy..........I'll smile with you........when you feel sad.......I'll be a moral support of you.......I love you....my friends........~~~> send cho cà list friends để cho họ bik bạn iu họ thế nào!! Ai ko send sẽ mất bạn. Tớ không muốn mất ai cả đâu. hjhj..^^!
    ¤Sao cứ phải khóc khi nước mắt không làm tan đi muộn phiền? Sao cứ phải ghét khi tình yêu thương còn chưa đủ? Sao cứ phải buồn khi quanh ta luôn có niềm vui? Sao cứ phải cố quên khi nỗi nhớ đã đong đầy? Sao cứ phải nhìn lại khi phía trước luôn có mặt trời? Sao cứ phải tránh nhau khi bước chân luôn tìm về nhau? Sao cứ phải xa nhau khi hai trái tim là của nhau? Sao cứ phải tay trong tay để thấy bên mình không còn cô đơn? Sao phải đợi 1 nụ cười mới trở nên thật xinh tươi? Sao phải đợi đến lúc cô đơn mới nhận ra giá trị của một người bạn...
    boycodon9x
    boycodon9x
    Admin

Bài gửi  boycodon9x Tue May 17, 2011 7:57 am

¤Con gái mặc đồ con trai thì gọi là cá tính, con trai mặc đồ con gái thì gọi là bê đê- Con gái học võ thì được nói là năng động, con trai chơi búp bê cũng bị gọi là... bê đê - Con gái ôm contrai thì người ta gọi là tình iu, con trai ôm con gái thì bị gọi là dê - Con gái được đủ sự ưu tiên,con trai chỉ có 1 nửa sự ưu tiên ấy - Con gái .... sống thọ hơn conzai - Con gái úynh con zai thì người ta gọi là tự vệ, con zai úynh con gái thì người ta kêu là vũ phu --->éc
    ¤Đừng ghét những người nói nhiều, họ nói nhiều vì họ muốn gây sự chú ý với bạn. Đừng ghét những người ít nói, họ ít nói cũng vì họ sống wá nội tâm. Đừng ghét những người hay khóc, họ hay khóc là vì họ wá nhạy cảm với cuộc sống. Cũng đừng ghét những người hay cười, họ hay cười cũng chỉ vì họlà người luôn cởi mở, dễ làm wen. Đừng ghét tôi bởi vì tôi luôn bên cạnh bạn khi bạn cần.
    ¤Kon trai uống say dễ wên kon gái~~~>kon gái uống say dễnhớ kon trai~~~>kon trai có thểwên nhưng không thể tha thứ~~~>kon gái có thể tha thứ nhưng không thể wên~~~>kon trai nói chia tay khi cảm thấy iu 1 người kon gái khác~~~>kon gái muốn chia tay khi cảm thấy giữa 2 người có một khoảng cách~~~>kon trai tò mò về tất cả kon gái~~~>kon gái chỉ tò mòkhi có người kon trai thick mình~~~>kon trai luôn ước mình là người đầu tiên của kon gái~~~>kon gái luôn ước mình là người cuối cùng của kon trai....
    ¤Tại sao chúng ta cần phải chơi nhiều? Người = ăn + ngủ + đi làm + chơi Heo = ăn + ngủ ----> Người = Heo + đi làm + chơiTa có : Người - chơi = Heo + đi làm Có nghĩa là: Người mà không biết chơi = Heo đi làm
    ¤Ngu mà nghĩ mình ko ngu thì đúng là ngu. Nhưng ngu mà biết được mình ngu thì đâu có ngu. Mình ko ngu là khi mình biết được mình ngu. Mà ngu rồi thì làm sao tự biết được mình ngu?Nên nếu tự biết mình ngu tức là mình ko hề ngu! Tóm lại đứa nào dám nói mình ngu thì chính nó mới là đứa ngu <= đọc xong....ngu luôn!
    ¤Bài luận ngắn Một cậu học sinh vừa ngu vừa lười, gặp bài luận có đầu đề: “Em hãy tả lại một vụ đắm tàu” Nghĩ nát óc trong năm mươi phút, sau đó cậu học sinh viết liền một mạch: “ Thuyền trưởng đã không kịp phản ứng khi cơn bão biển ập tới. Trong vòng 30 giây, con tàu đã chìm. Không có thêm tin tức gì vì không còn người nào sống sót”
    ¤Một thằng bé trèo tường vàochùa nghịch ngợm và hái trộm hoa quả, bị sư trụ trì tóm được và thọi cho cu cậu 1 trận tơi tả. Nó chạy về nhà khóc và gọi bố nó đến. Ông bố vốn là 1 đầu gấu có tiếng ở vùng này vội đến gặp nhà sư và hầm hầm nói: - Này, sao mày chửi con tao? - Thiện tai, thiện tai, bần tăng chưa chửi ai bao giờ. - Thế tại sao mày đánh con tao? - Thiện tai, thiện tai, bần tăng chưa đánh ai bao giờ. - Cái thằng này, đã đánh con tao tại sao lại không nhận. Có giỏi thì đánh nhau với tao nhé. - Thiện tai, thiện tai, xin mời thí chủ, bần tăng chưa ngán ai bao giờ.
    ¤Danh ngôn: Đời ngắn thôi mà,hãy chịu đựng thêm tí chút! Trên trời buồn chán, dưới địa ngục buồn rầu, chỉ có trên mặt đất là buồn cười thôi! Hoàn toàn có thể nhấn chìm nỗi buồn trong rượu nếu có nhiều rượu và ít nỗi buồn! Có những thứ không thể mua được nhưng cho không cũng chẳng ai cần!!!
    ~~~THE end~~~

Sponsored content

Tin nhắn vui gửi cho bạn bè! Empty Re: Tin nhắn vui gửi cho bạn bè!

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Thu May 09, 2024 3:44 am